CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มะยมมะนาว ชวนกิน : บุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่น ทาคุมิ ตามที่อ่อยเหยื่อไว้เมื่อกระทู้ที่แล้วจ้า.....

สวัสดีอีกครั้งคะ^^

วันนี้มาโพสรูปทาคุมิ ที่ไปกินมาเมื่อวันศุกร์ ตามที่อ่อยไว้จ้า

ทาคุมิ นี้โดยส่วนตัว ชอบมากกว่า คุโรดะ ไดอิจินะคะ
    รสชาติดี บริการดี ด้วยคะ ราคาก็ถือว่าโอเคด้วย
    ซึ่งต้องยอมรับว่ามีข้อด้อยกว่า คุโรดะ ไดอิจิ ที่ว่า อาหารน้อยกว่า + น้ำที่เติมฟรี เป็นแค่น้ำชาลิปตัน ไม่มีน้ำให้เลือกมากนัก(แบบไม่เสียเงินเพิ่ม)

แต่เราไม่เดือดร้อนกับข้อด้อยนี้อะคะ
    เพราะ เมนูที่มีเป็นอาหารที่เรากินชอบทั้งหมด
    คือประมาณว่า ไปคุโรดะ ไดอิจิ ก็คงสั่งอาหารของชอบประมาณนี้อยู่แล้ว(จะมีบ้างอย่างบ้างเท่านั้น)
    แล้วน้ำเราก็โอเคกับน้ำชาเพราะชอบกินบุฟเฟ่กับน้ำชาอยุ่แล้วด้วย

ทาคุมิ เลยค่อนข้างตรงใจอย่างแรงคะ

โม้มาซะเยอะแล้ว ไปดูกันเลยดีกว่าคะ

จากคุณ : มะยมมะนาว - [ 26 ก.ค. 49 00:55:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com