CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~*~*~ ปีกแดงชวนชิมที่ฮ่องกง ~*~*~

เดินจนเหนื่อยก็เข้าโรงแรมอาบน้ำอาบท่าออกมาหามื้อเย็นกินกัน ร้านเดิมตามเคยค่ะ

ร้านนี้อยู่บนถนน Hankow Road, Tsim Sha Tsui ถ้าใช้ MTR ลงที่สถานีTsim Sha Tsui  ออกที่ทางออก A1 แล้วเดินไปตาม Haiphong Road จะเจอ Hankow Road อยู่ทางซ้ายมือ เลี้ยวซ้ายเข้าถนนนี้เลยนะคะ เดินไปเรื่อยๆร้านจะอยู่ฝั่งซ้ายมือค่ะ เดินเข้าไปในตึกจะเห็นตู้ปลาวางเรียงรายอยู่ ลงบันไดเลื่อนไปชั้นล่างเลยค่ะ ข้อสังเกตอีกอย่างคือร้านนี้อยู่ใกล้ๆร้าน HMV ใหญ่เป้งเลยค่ะ เค้ามีสามสาขานะคะ

จากคุณ : paper wing - [ 26 ก.ค. 49 02:58:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com