CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 54 ... กับ ปิ้งๆ ย่างๆ วันไปเยี่ยมเจ้าหลานชายค่ะ <==

ก้อยมีหลานชายอยู่คนนึงนะคะ ... เจ้าสุกี้ ... สุดรักสุดสวาทของพ่อเค้าเลยค่ะ

เวลาเจอหน้า ก็อยากจะเข้าไปอุ้ม ... เข้าไปฟัด ... เข้าไปจุ๊บๆๆๆๆๆ  แต่ก็เกร็งไปหมดค่ะ ความที่ก้อยเองไม่คุ้นกับเด็กเล็กเบบี๋อย่างนี้ค่ะ อีกอย่างกลัวพ่อเค้าจะมาเตะเอาค่ะ ถ้าไปทำลูกเค้่าเป็นอะไรไป

ความที่เจ้าสุกี้เนี่ย ... มีอะไรหลายๆ อย่างเหมือนพ่อเค้า นอกจากหน้าตาที่ยังกะถอดพิมพ์ออกมาเลย  ... ท่าหาว ... ท่าบิดขี้เกียจ ... ความเจ้าอารมณ์ ... ขี้หงุดหงิด ... ขี้ร้อน เนี่ยก็ยังเหมือนพ่อมากๆคะ ยิ่งทำให้ก้อยรักหลานมากขึ้นไปอีก อ้อ...หน้าหลานก็เหมือนแม่นะคะ เพราะพ่อกะแม่หน้าเหมือนกันยังกะเป็นพี่น้องเลยค่ะ (เดี๋ยวแม่เค้างอน ไปบอกสุกี้เหมือนพ่อคนเดียว)

วันนั้นน้องสุกี้ไปให้หลวงพ่อขริบผมให้ค่ะ ... ตกเย็น ลุงๆ ป้าๆ ก็เลยมาฉลองกินข้าวเย็นที่บ้านหลานกัน

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 26 ก.ค. 49 23:44:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com