CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 55 ... Spiced Rice Pilaff กับปาร์ตี้อีกซักครั้งของเดือนนี้ <==

เมื่อเสาร์ที่แล้วพวกกลุ่้มก้อยก็ไป เฮๆ กินข้าวที่คอนโดค่ะ ก็เพื่อจะได้รวมกลุ่มกันดู AF3 แบบกินไปเม้าท์ไปค่ะ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว อกหักเป็นอย่างหนักเลย ก็น้องเพชรที่พวกเราชอบกันมาก ได้คะแนนน้อยสุด ก็เลยต้องออกจากบ้านไปค่ะ

เศร้ากลับบ้านเลยเรา

พอตกบ่ายๆก็โทรคุยกับยุทธค่ะว่าเย็นนี้กินไรกันดี ยุทธอยากจะใช้เตาอบที่คอนโดค่ะ เพราะต้องใช้งานมันบ้างเก็บไว้นานๆ เดี๋ยวมันจะใช้การไม่ได้ สุดท้ายก็ว่าเสาร์นี้เรามาทานปลากันเถอะ ... ก้อยก็เลยนึกว่า ทำไอ้เจ้านี่กับปลาดีกว่าค่ะ

Spiced Rice Pilaff

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 30 ก.ค. 49 22:19:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com