CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ เครียดจังค่ะ...อยากขอกำลังใจเพื่อนๆ...นะคะ @@@

ขอโทษค่ะ  วันนี้ไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องอาหารเลย

แต่เราเซ็งโลกมากๆ... เมื่อวานวันเกิดแม่ก็ทำอะไรให้มากได้

เพราะแม่เราทานอะไรไม่ได้  ต้องทานทางสายยางอย่างเดียว  

พาไปเที่ยวไหนก็ไม่ได้   ท่านนั่งรถนานไม่ไหว

ได้แต่เข้าไปพูดคุยด้วยนิดๆ หน่อยๆ ท่านก็เอาแต่ร้องไห้...

ฮือๆๆๆ  เราทำอะไรไม่ถูกอ่ะ

แถมนังแฟนตัวดีก็ดันเข้าวัยทองเดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย...เอาใจยาก

เราเหนื่อยจัง...ช่วงที่เรามีความสุขมากๆ ก็คือเข้ามาดูเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทำอาหาร หรือไปทานอะไรมาก็เอามาเล่าให้ฟัง...

ช่วงนี้โดนแฟนแย่งใช้คอมเพราะเค้าต้องทำงาน...

ฮือๆๆๆ...ไม่เข้าข่ายห้องอาหาร  แต่อย่าลบนู๋เลยนะคะ

เราชอบห้องนี้อ่ะ...เห็นอาหารแล้วมัน...สบายใจ... ( เห็นแก่กิน )

ไม่ต้องอะไรมากหรอกค่ะ...ขอแต่เข้ามาทักทายกันนิดนึง  เราก็ชื่นใจแล้วล่ะ   นะนะนะนะ...ขี้แง

จากคุณ : ยุ่งจัง - [ 8 ส.ค. 49 11:48:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com