CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 60 ... เหนื่อยจัง กินแบบกึ่งๆ สำเร็จรูปหน่อยนะคะคุณพ่อ ...

เป็นมื้อวันอาทิตย์เที่ยงค่ะ ... ก้อยเดี้ยงมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แล้วค่ะ นอนดึกมาหลายคืน วันเสาร์เช้าก็ตื่นตั้งกะตีห้า ออกไปทำบุญวันเกิดคุณแก้ว ตอนเย็นก็ไปอยู่เชียร์ AF กับน้องๆ จนดึกดื่น ... ถ้าวันอาทิตย์ไม่ตื่นสายหล่ะก็ ... ตายแน่ๆค่ะ

เพราะงั้นมีแผนอยู่ในใจ ... ทำอะไรง่ายๆ เร็วๆ ให้คุณพ่อทานดีกว่า แบบตื่นมาซักสิบเอ็ดโมง ก็ยังทำทันค่ะ ... แหะ แหะ พูดเว่อร์ไปค่ะ ที่จริงก็ตั้งใจจะตื่นให้สายๆ ขนาดนั้น แต่ไม่รู้เป็นไง ลุกก่อนทุกทีเลยค่ะ เค้าว่าคนมีอายุมักจะนอนน้อย เห็นทีจริง

ทำสปาเก๊ตตี้ซอสสำเร็จรูปให้คุณพ่อทานดีกว่าค่ะ เพราะเล็งว่าของมีอยู่แล้วครบ ตั้งแต่เมื่อคืนวันเสาร์

... สบาย ... สบาย วันอยู่บ้าน จริงๆด้วยค่ะ

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 13 ก.ย. 49 22:41:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com