CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

วันนี้ไปนั่งกินhotpot นั่งกินคนเดียวนั่งเหงาคนเดียว (คิดแล้วมันก็เศร้า)

ไม่มีรีวิวนะครับเพราะว่า ไม่ได้เอากล้องไป แต่ผมว่าราคา224 นี้คุ้มใช้ได้เลยนะครับ น้ำจิ้มอร่อยดีครับ นั่งกินไปเพลินๆกับการอ่านการ์ตูน คิดๆไปแล้วก็เหงาใจ เพราะว่าเพื่อนทำงานกันหมดแล้ว แต่ผมยังไม่จบเหลือวิชาเดียว นั่งกินไปคิดถึงเพื่อนไป มีทางเดียวที่จะลืมเพื่อนๆได้คือกิน กิน กิน แล้วก็กินเข้าไปสรุป อิ่มครับอิ่ม  ที่อร่ายนี้ผมว่าลูกชิ้นยักษ์เค้านะอร่อยดีรสชาติใช้ได้เลยกินไปเกือบ10ลูก ก่อนออกจากบ้านชั่งน้ำหนักไป 125 กก. นี้น้ำหนักผมจิงๆนะ กลับมา เกือบ 130 กก. แนะ  โหใจหาย(ว่ากินตั้งเยอะได้แค่เนี้ยว่าจะกดสัก135-140 พลาดไปได้ไง) แล้วเพื่อนๆพี่ๆเคยนั่งกินคนเดียวแล้วเป็นแบบผมไหมครับ มีสถานที่ดีๆที่ไหนก็บอกผมด้วยนะครับ

จากคุณ : Paper Maker - [ 19 ก.ย. 49 19:37:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com