CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ ครัวแม่มิ้น @ @ นั่งอยู่บ้านเซ็ง ๆ ... ทำ "ขนมปังกรอบ" กินเล่นกันดีกว่าค่ะ ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

ตรีนั่งๆ นอน ๆ อยู่บ้านแบบเบื่อ ๆ ก็เลยทำขนมไว้กินเล่นไว้แก้เบื่อดีกว่าค่ะ -*-

จะทำพวกเค้ก คุ้กกี้ ก็ขีเกียจทำค่ะ (วันก่อนทำเค้กเจ๊งไปก้อนนึง เลยหยุดการทำเค้กไว้ก่อน เดี๋ยวค่อยมาแก้มือ ^^")

เอาขนมแบบง่าย ๆ แบบนี้ดีกว่าค่ะ กินเพลิน ๆ แบบลืมตัวไปเลย

สุวรรณภูมิใกล้จะเปิดแล้วนะคะ ... ตื่นเต้น ๆ ๆ ค่ะ
    (ไม่ได้ตื่นเต้นสนามบินจะเปิดหรอกนะคะ .... งานที่ทำสำหรับสุวรรณภูมิมันยังไม่เสร็จอ่ะค่ะ ... แหะ ๆ ๆ  >.< กรี๊สสสส)

แบบว่าไฟลนก้นแล้ว ... มันจะทำงานได้เวิร์คมาก อิ อิ อิ

ตอนนี้มากินหนมปังกรอบให้เย็นใจ(ใจเย็น)กันก่อนดีกว่าค่ะ ...
    [Tags : ขนมปังกรอบ ครัวแม่มิ้น]

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 49 20:38:38

จากคุณ : Triny - [ 23 ก.ย. 49 16:09:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com