CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ ครัวแม่มิ้น @ @ เสริฟคาวหวาน "ฟักทองกับหมูผัดพริกแกงใต้" & "Honey Lime Sponge Cake" สูตรสดชื่น ^^

สวัสดีค่าทุก ๆ คน flower

วันนี้ตรีหยุดอยู่บ้านค่ะ ... วันลามันเหลือต้องใช้ให้หมด ... แต่มันก็ใช้ไม่หมด  เหลือทิ้ง 3 วัน -*-

หยุดอยู่บ้านทีไร ... เป็นต้องหาอะไรกินทุ้กกกที
    ไม่ได้ขยันหรอกนะคะ ... แต่ด้วยความขี้เกียจ(อาบน้ำ >.<) เลยไม่ออกจากบ้านเลยตั้งแต่เช้าจนมืด

ใครอยากผิวสวยชุ่มชื้น ลองใช้วิธีนี้นะคะ ไม่จดลิขสิทธิ์ค่ะ ^^" เหอ ๆ  

ก็เลยมีเมนูของวันนี้มาฝากค่ะ
    วันนี้มีทั้งของคาวและก็หวานเลยค่ะ  เอาให้อิ่มกันในกระทู้เดียวไปเลย

เมนูแรกเป็น "ฟักทองกับหมูผัดพริกแกงใต้"  ค่ะ
    ส่วนของหวานเป็น "Honey Lime Sponge Cake" สูตรสดชื่น ... แบบว่ากินแล้วมันรู้สึกชื่นจ้ายยย ชื่นจายยย ^^

ตามตรีมาเลยค่ะ ^^  .... รูปแรกเอามิ้นมาประกอบสักหน่อย ... ตรีพึ่งอาบน้ำให้ ... ฟู... เป็นสิงโตหน้าหงิกเลยค่ะ ^^"

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : Triny - [ 29 ก.ย. 49 23:31:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com