Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เด็กกรุงพาชิม : บุฟเฟ่ต์นานาชาติ ณ ห้อง รามายานะ คิงพาวเวอร์ ซอย รางน้ำ

สวัสดีครับ

ไม่ค่อยได้โพสท์กระทู้เท่าไหร่หลังๆ เพราะเนื่องจากรู้สึกอยากทำอย่างอืนบ้าง แต่ว่า ต่อไป ก็คงจะโพสท์บ้าง แต่ก็อาจจะโพสท์น้อยลงหน่ะครับ เพราะ หลังๆ หมดมุข ในการทำรีวิวแล้ว

แล้วผมไปแต่ละที่ หลังๆ มันก็ที่เดิมๆ ไม่มีอะไรใหม่ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ก็ไม่รู้จะทำทำไมเหมือนกัน

บ่นมามากแล้ว เข้าเรื่องดีกว่าครับ

เนื่องจากว่า พี่จาว (มะยมมะนาว) อยากหม่ำๆ ขึ้นมา เค้าเสนอเราสนอง เพราะโอ๊ตเป็นสมาชิกบัตร King Power อยู่พอดี เลย กลายเป็นคนสำคัญในงานนี้โดยปริยาย

(หึหึุ ถ้าไม่ได้เรานะ แต่ละคนคงหน้าซีดกันเป็นแถว คิคิ)

เริ่มจากอย่างแรกเลยดีกว่าครับ

กั้งบนน้ำแข็ง
    เนื้อกั้งพอใช้ได้ครับ ไ่ม่ค่อยสดเท่าไหร่

ไข่เยอะก็จริงครับ แต่ว่า มันเอาออกไม่ได้หง่ะ เลย ต้องปล่อยไว้อย่างงั้น

จากคุณ : เด็กกรุง - [ 16 พ.ย. 49 00:47:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom