Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จุยูรินขอเสนอ Rocky road brownies เจ้าค่ะ

" ..., I  guess you 'll say
    what can make me feel this way?
    my girl ( my girl) talkin'bout my girl..."

อิอิ ฟังเพลงไปร้องไป แล้วก็นึกว่าตัวเองเป็นจูยูริน ส่องกระจกดูก็ยิ่งว่าคล้าย สุขใจจริงจริ๊งเลยเรา

กราบสวัสดีมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านค่ะ แหมถ้าร้องเพลงผ่านคอมได้ก็จะร้องให้ฟังเลยค่ะ

จริงๆตอนแรกนึกว่าวันนี้จะไม่มีชีวิตรอดมาโพสต์ให้ทุกคนแล้วค่ะ เพราะคุณน้องคนงามปวดท้องมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ซัดยาไป4เม็ด ค่อยยังชั่ว

แต่ถึงยังไงก็ตามภารกิจ(เลิฟ)นี้ เพื่อทุกคนค่ะ เป็นนางงามจักรยานต้องทำหน้าที่จนถึงที่สุดค่ะ

หลังจากที่เมื่อวานหัวอกคนสวยชีช้ำกะหล่ำเยียร์ส (นี่...เติมs ด้วย) มาจากคุณหมูทอด สมองน้อยก็เลยคิดว่าเลยเอาดีทางทำครัวเถอะ ดีนะคะที่คุณน้องยังมีคนข้างเคียงคอยปลอบใจให้ลุกขึ้นมาสู้ชีวิตใหม่ (อะไรจะขนาดนั้นฟะ)
    เค้าคนนั้นคือคุณพี่ ลี ดอง วุคค่ะ จุ๊บๆๆๆๆ สุดเลิฟ

วันนี้คุณน้องขอเสนอ Rocky road brownies ค่ะ

จากหนังสือ 10 best chocolate cake ค่ะ

ส่วนผสมได้แก่...แก่....แก่....

95 ก. เนยจืด นิ่ม
    90ก.น้ำตาลทรายแดง
    ไข่ 1ฟอง
    แป้งอเนกประสงค์ 70 ก.
    1/8 ชช ผงฟู
    15 ก.โกโก้
    40 มล. นมสด รสจืด
    50ก. ชอคโกแลตละลาย
    250ก. ชอคโกแลละลายเพิ่ม
    40ก.อัลมอนด์ ลวก คั่วพอหอม สับ
    125 ก.มาร์ชแมลโลว์ขนาดจิ๋ว

จากคุณ : cookery-girl - [ 25 ก.พ. 50 21:08:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom