Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

- - - - - - ต่อภาค 2 มาเฉลยค่ะที่แง้มๆว่าอะไรน้า ที่รสชาติคล้ายแพนเค้ก แต่ไม่ใช่แพนเค้ก มาดูกันค่า~~~ - - - - -

คุณพ่อกับคุณแม่เพิ่งกลับมาถึงเมื่อกี้นี้เองค่ะ !!
    คุณพ่อชิมแล้วบอกว่า " อืม เข้าท่าดีแฮะ "

คุณพ่อไม่ค่อยจะชมค่ะว่าอร่อยหรือไม่อร่อย จะบอกว่า "ก็ดี" "พอกินได้" แต่วันนี้บอกว่าเข้าท่าแฮะ งั้นเรามาดูกันดีกว่าค่ะว่ามันเข้าท่ายังไง?

------------------------
    ขอตอบจากกระทู้ที่แล้วนะค่ะ
    scissorman คุณเป้งค่ะ มาดุเลยค่ะ ตามมาๆ
    พี่ตั้มขอบคุณที่อวยพรค่ะ
    พี่อ้น แป้งขอให้ผ่านแค่ซี ซี+ พอตัวนี้ (แว่วๆว่าจะได้เอ   ด้วยน้า แต่กี่ตัวไม่รู้ เหอๆ)
    Lee Sharp ใช่พี่เอกหรือปล่าวน้า มาไม่ทันกระทู้ที่แล้ว ทู้นี้มาให้ทันนะค้า
    หง่ะ คุณประยงค์สตูดิโอ แพนเค้กแป้งเหมือนบ้าบิ่นขนาดนั้นเชียว!!
    พี่แพร เจ้าของสูตร ขอโทษนะคะที่แป้งนอกครูไปเยอะ มีการผิดพลาดเกิดขึ้น แต่แป้งเองไม่เคยชิมตอนทำตามสู๖รหน่ะค่ะ แต่คนไหนที่ได้กินก็บอกว่าอร่อยนะคะ ขอบคุณพี่แพรสำหรับสูตรดีๆน้า
    พี่ฝ้ายยย คุณพ่อกะคุณแม่แป้งหวานมากๆค่ะ
    น้องFemmie ชื่อเฟมป่าวน้า น้องเก่งมากเลยน้า เด็กแค่เนี้ยทำเป็นตั้งหลายอย่าง  
    คุณaon@_@ ต้องทาไขมันบนพิมพ์ด้วยค่ะจะได้ไม่ติดพิมพ์ และก็ต้องใจเย็นๆ

---------------------------

จากคุณ : paengjee - [ 28 ก.พ. 50 19:15:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom