Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[นู๋ขวัญ]~* ปิดครัวชั่วคราว กับ Caramel Custard และ Brownie Tartlet ค่ะ :D

สวัสดีค่ะ ^^

นานแล้วเหมือนกันนะคะเนี่ย จากกระทู้เก่า มาเป็นกระทู้นี้  ^^"

นานน๊าน...จะมาสักที  เพราะเพิ่งพ้นช่วงสอบไปค่ะ ^^

ขนมอันนี้ ก็เป็นขนมดอง (อีกแล้ว) ของขวัญ ที่ทำไว้เมื่อ  เอิ่ม จำไม่ได้แล้วค่ะ  อาจจะมีกลิ่นเปรี้ยวๆบ้างนะคะ  แหะๆ

วันนี้ ก็ตั้งใจจะมาโพสต์  เนื่องจากจะไม่มาวิ่งเล่นแถวนี้สักพักค่ะ  (โดยเฉพาะเตาอบ ก็ปิด เพราะคนทำไม่อยู่ค่ะ ^^" )

วันนี้เลยชวนมาทำ  Caramel Custard  กับ Brownie Tartlet  เป็นการส่งท้ายค่ะ  :D

จากคุณ : =เด็กเอ๋ยเด็กดี= - [ 11 มี.ค. 50 00:11:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom