Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

==>สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 84 (อีกรอบ อิ อิ)... ชวนไปทำงานที่เชียงใหม่ ภาค 2 ... กินๆๆๆ เพิ่มพลังค่า <==

เมื่อคืนก่อนพันทิพด๋อยค่ะ (แหม ... ใช้ศัพท์เด็กเกินวัยนะคะ)

โพสต์ไปหาย ... โพสต์ไปหาย ... งอน ก็เลยไปนอนซะเลยค่ะ

เมื่อวานก็ไปดูคอนเสิร์ต Rene'e Fleming มาคะ ... โหย สุดยอดดดดดดดดดดดด

เสียดายอย่างเดียว คนข้างหลังตบมือเร็วไปหน่อยค่ะ ก้อยจะฟังปลายเสียงสุดท้ายของคุณเรเน่ซะหน่อย ไม่ได้ยินเลย ... เมื่อคืนมีความสุขจริงๆค่ะ เจอเพื่อนฝูงเต็มไปหมด

เอ้า .... มาโพสต์ใหม่วันนี้ก็แล้วกันนะคะ ขออนุญาติขึ้นใหม่เลย ทู้เดิมตกลงไปมากแล้วค่ะ ... อย่าหาว่าเอาของเก่ามาหากินนะคะ ฮ่าๆๆๆๆ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ก้อยหลับสบายทั้งคืนเลยนะคะ เพราะว่าม่านที่โรงแรมทึบมากดีจริงๆ นี่ถ้าไม่ได้ตั้งโทรศัพท์ปลุกหล่ะก็ ไม่ตื่นแน่ๆค่ะ

วันแรกประชุมสายหน่อยค่ะ นัดกันเก้าโมงเช้า ก็เลยมีเวลากินอาหารเช้าสบายๆ ไม่เร่งรีบ มาอย่างนี้ก็ดีนะคะ ได้กินครบถ้วนอยู่กรุงเทพก็ได้แค่กาแฟแก้วเดียว

นี่ค่ะ ... เครื่องดื่มประจำทุกเช้าของก้อย ...กาแฟดำ ไม่เติมอะไรเลย

แก้ไขเมื่อ 14 มี.ค. 50 22:00:35

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 14 มี.ค. 50 21:48:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom