Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ เด็กชายหัวตะปู ^^ ++ กับกระทู้ชวนเที่ยว "เมื่อปายยังไม่หายหนาว" Vol.1

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆห้องก้นครัว

ตั้งแต่ย้ายมาเป็นห้องนี้แก้วยังไม่เคยโพสต์กระทู้เลยค่ะ
    ได้แต่วิ่งเล่นกระทู้พี่ๆน้องๆไปทั่ว ^^

.......จะว่าไปตอนอยู่จตุจักร แก้วก้อไม่ได้ตั้งกระทู้กับเค้าหรอกค่ะ
    ข้ออ้างของเด็กเรียน -________-'
    ว่าติดสอบ ฮิฮิ

กระทู้ล่าสุดเนี่ย เกือบปีค่ะ ไปเซี่ยงไฮ้มา ^^'

กลับมาที่หัวข้อกระทู้ดีกว่าเนอะ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วแก้วไปปายมาค่ะ  อากาศยังเย็นๆอยู่เลยค่ะ
    เสียดายเจอควันไฟ หายใจไม่ออก แสบตาไปหมดเลยค่ะ

พูดมาเยอะแล้วเนอะ  ไปเที่ยวกันดีกว่าจ้ะ ^^

ไปคราวนี้ แก้วนั่งเครื่องไปนะคะ
    แต่วันนั้นเหนื่อยสุดๆๆเลยค่ะ หลับสนิท
    ตื่นมาอีกทีถึงแล้วค่ะ

แล้วก้อเริ่มตื่นตัวตอนจะนั่งรถไปปาย  ตื่นเต้นๆค่ะ
    (บ้านนอกแฮะเรา -_____-')

ไปปายยยยกันเล้ยยย

ปล. แก้ไขพิมพ์ตกๆหล่นๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 50 23:22:36

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 50 23:22:21

จากคุณ : เด็กชายหัวตะปู - [ 15 มี.ค. 50 23:20:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom