Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

==>สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 85... ชวนไปทำงานที่เชียงใหม่ ภาคจบ... ประชุมเสร็จ ... หนีไปกินข้าวกะเพื่อนดีกว่าจ้า <==

เมื่อคืนวันอาทิตย์ พันทิพด๋อยอีกแล้วค่ะ ... เขียนไปตั้งเยอะ หดเหลือแค่ที่เห็นรูปเดียว ... เหมือนเคยค่ะ ... งอน ... ไปนอนดีก่า

มาวันนี้หายงอนแล้วค่ะ ต้องรีบกลับมาโพสต์ เพราะกลัวจะเป็นดินพอกหางหมู

มาต่อกันนะคะ

วันนี้เป็นวันสุดท้ายที่อยู่ที่โรงแรม ประชุมเสร็จไปตั้งแต่วันศุกร์ งานที่คั่งค้างก็ทำให้เสร็จซะเมื่อคืนวันพฤหัส ดึกดื่นแค่ไหนก็ต้องทำค่ะ เพราะวันนี้ก้อยจะได้เป็นไทแก่ตัวเอง สบายๆ ได้ตั้งแต่เช้ายันกลับค่ะ

ตั้งแต่มาพักที่นี่ ก้อยมีนัดกะพริตตี้ประจำโรงแรมทุกวันเลยค่ะ

... เนี่ย ... เจ้าตาลค่ะ

ตาลเป็นหมาหลังอานสีน้ำตาลอ่อน ขนสวยมาก เหมือนกำมะหยี่เลยนะคะ เนื้อตัวก็สะอาดสะอ้านมาก ก้อยลงไปฟัดๆๆๆๆๆ ได้อย่างตัวไม่เหม็นเลยค่ะ เป็นเพราะตาลคงเป็นที่รักของคนทั้งหลายที่โรงแรม คอยอาบน้ำทำความสะอาดให้ ตาลจึงสวยมากเลยค่ะ

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 20 มี.ค. 50 22:02:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom