Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณดุ๊กฝากถึงคุณลุงหอยทอดเตาถ่าน{แตกประเด็นจาก D5206636}

ความคิดเห็นที่ 22

............................................
    ขอฝากเรื่องหน่อยนะครับ ตอนนี้คุณลุงแกมีของขวัญให้คุณดุ๊กภานุเดช(สะกดถูกรึเปล่าหว่า) ถ้าใครมีโอกาสได้เจอหรือติดต่อคุณดุ๊กได้ฝากบอกหน่อยว่าแกมีของขวัญอยากให้ครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 50 09:25:44

จากคุณ : Zaezar   - [ 9 มี.ค. 50 02:06:09 ]

ขออนุญาตแตกประเด็นจากกระืทู้ของคุณ Zaezar นะคะ

วันนี้โชคดีค่ะ ได้เจอคุณดุ๊ก ภาณุเดช ที่ละครเวที AF The Musical

เลยมีโอกาสได้เข้าไปบอกคุณดุ๊กว่าคุณลุงที่คุณดุ๊กเคยไปทำร้านให้ในรายการเงาะถอดรูป ยังไม่ทันได้พูดว่าคุณลุงหอยทอดเตาถ่าน คุณดุ๊กก็บอก อ๋อ คุณลุงที่ขายหอยทอดใช่มั้ยครับ

หลังจากนั้นเลยบอกไปว่าคุณลุงมีของขวัญเตรียมไว้ให้คุณดุ๊ก ซึ่งคุณลุงได้ฝากบอกต่อมาว่า ถ้าใครมีโอกาสได้เจอคุณดุ๊กให้ฝากบอกต่อด้วย ซึ่งก็ได้ทราบมาจาก pantip นี่แหละค่ะ

คุณดุ๊กเลยฝากให้ช่วยโพสบอกแทนทีเพราะไม่ค่อยได้มีโอกาสเล่นอินเตอร์เนต ว่า คุณดุ๊กทราบเรื่องแล้ว แต่ยังไม่ค่อยมีเวลา แต่คุณดุ๊กจะพยายามไปหาคุณลุงให้ได้

ถ้าใครมีโอกาสได้ไปอุดหนุนคุณลุง ฝากช่วยบอกคุณลุงต่อทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

ดีใจจังค่ะ ในที่สุด คุณลุงก็จะได้เจอกับคุณดุ๊กซะที ^o^

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 50 01:14:57

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 50 01:13:32

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 50 01:12:22

จากคุณ : เรื่องดีๆ - [ 9 เม.ย. 50 01:10:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom