Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทีรามิสึ x2 ชิ้นบะหึ่ม!!! มาม๊ะมารับแจกเร็ว

เปิดหลังไมค์  เหมือนมีใครมาแทงหลังสดุงเฮือก!!!  ทำให้ต้องมาอัพตัวเองหน่อย  (พี่สาวเรานั่นเอง พี่ปุ๊สุดเลิฟ  เค้าเจ็บนะตัว หึ่ม หึ่ม)

เนสใช้สูตรเดิมค่ะเป็นสูตรของน้องตาโต (ลูกสนค่ะ)  ไม่รู้ว่าลงสูตรให้หรือยัง  จะลงให้ที่บล็อกนะค่ะ ตามไปดูได้จ้า

ปล. ต้องขอโทษเพื่อน ๆ ที่เข้ามาเยี่ยม แล้วเนสยังไม่แปะสูตรให้นะค่ะ  บอกตามตรงช่วงนั้นมันขี้เกียจ (ไม่โกหกอ่ะ)  แต่ตอนนี้ดีขึ้นมาหน่อยแล้ว

อันนี้เป็นครั้งที่แล้วค่ะ สูตรเดียวกันแต่ทำเท่ากันกับสูตรน้อง

thank u หลาย ๆ เน้อที่ให้สูตรดี ๆ อร่อย ๆ น่ารักจริง ๆเล้ย ให้ตายสิ

จากคุณ : ChuyJumbo - [ 9 เม.ย. 50 09:35:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom