Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ some kind of "Chocolate Cake" ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาตรีไปสระบุรีมาค่ะ
    คุณสรอุ๊ทพาไปบรรจุพระลงในฐานพระพุทธรูปขนาดใหญ่ที่เขื่อนป่าสักชลสิทธิ์มาค่ะ

... มะมิ้นก็ไปด้วยคะ ... ร้อนลิ้นยาวเหมือนเดิม ^^"
    แต่ที่ไม่เหมือนเดิมก็ ... บักมิ้นกลับมาไม่สบายอีกแล้วค่ะ ... กระจกตาเป็นแผล ตื่นขึ้นมาขี้ตาเต็มลูกกะตาเลย ตาหรี่เหลือนิดเดียว(ปกติมันก็เป็นหมาตี๋อยู่แล้วอ่ะค่ะ ^^")

... สบายใจเสียเงินไปพันกว่าบาทเป็นค่ารักษา ... เหอ ๆ กระเป๋าโล่งอีกแล้ว >.<
    ... ยิ่งแกลบ ๆ อยู่ -*-

... ลืมพูดถึงขนมเลย อิ อิ
    ... ตรีอยากกินเค้กชอคโกแลตน่ะค่ะ และด้วยความที่งก เห็นชอคโกแลตชิบที่ไหนราคาถูกไม่ได้ เป็นกว้านซื้อมาสะสม ตอนนี้กองอยู่เยอะเลยค่ะ ^^"

... เลยหาสูตรชอคโกแลตเค้กแบบเข้ม ๆ มากินเล่นดีกว่า
    มาป้ะกะสูตรนี้ค่ะ เลยมาลองทำกินเล่นดีกว่า ... อร่อยใช้ได้เหมือนกันค่ะ ยิ่งได้กินเย็น ๆ กับวิปปิ้งครีมเยอะ ๆ  อืมมม ... .... .... ^___^

... เฮ้ออ ............ ว่ายน้ำอีกกี่รอบจะกำจัดไขมันได้คะเนี้ยะ Y_Y

ป.ล. ช่วงสงกรานต์ตรีไปฟูกูโอกะนะคะ คงหายหน้าหายตาไปยาวเลยค่ะ  แล้วจะไปกินราเม็งกะไปออนเซ็นมาเผื่อนะคะ อิ อิ =)

จากคุณ : Triny - [ 9 เม.ย. 50 22:02:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom