Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+/*-*+๐๐๐*กระทู้รีวิว*๐๐๐ -สวนอาหารบ้านแจ๋วแหว๋ว(โว้วๆๆๆ)เมืองชัยภูมิคร่าพี่น้อง-+/*-*+

โหะๆๆ รีวิวครั้งแรกเน้อ เห็นมืออาชีพเขารีวิวไปแล้ว มาดูมือใหม่ซะบ้างนะคร๊า เปลี่ยนบรรยากาศเน้อค่ะเน้อ

---------------------------------------------------------

สวนอาหารบ้านแจ๋วแหว๋ว ตั้งอยู่ที่ถนนนิเวศรัตน์ โทร. 044812656  คร้า เนื่องมาจากไปทานตอนหลางคืน ไม่ได้เอากล้องไป นึกสนุกเกิดอยากทำรีวิวกับเขาบ้างซะงั้น เลยงัดมือถือขึ้นมาถ่ายค่ะ มือถือก็ไม่ได้เป็นรูปเอ็นเอินอะไรกับเค้าหรอกค่ะ ไอโมบายดีดีนี่เอง แหะๆ งงสิคะว่าทำไมถึงบอก ก็เพราะว่าขาไปมันถ่ายอะไรไม่เห็นเลยจริงๆค่ะ บรรยาก่งบรรยากาศไม่เห็นหรอกค่ะมันมืด แหะๆ
          วันนี้ไปทานกัน7คนค่ะ แต่ละคนกินข้าวเย็นไปเรียบร้อยแล้ว กะว่าจะไปร้องคาราโอเกะเฉยๆค่ะ หาอะไรกินอร่อยๆด้วยแหละ ห้องที่ไปกินก็เป็นห้องแอร์เบอร์ 1 ค่ะ แต่ที่นั่งข้างนอกเขาก็มีนะ แต่ไม่นั่งค่ะ จะร้องเกะอย่างเดียว แหะๆ
    ---------------------------------

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 50 13:47:18

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 50 13:43:19

จากคุณ : JuNoKo - [ 17 เม.ย. 50 13:30:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom