Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีแต่ข้าวเปล่าๆ ทำอะไรกินได้มั่งครับ

แม่ไม่อยู่บ้านหลายวัน เงินก็หมดแล้ว เหลือแต่ข้าวเปล่า

เอามาทำอะไรกินได้มั่งครับ

ตอนนี้มี หม้อหุงข้าว เตาแก๊ส ไมโครเวฟ เครื่องปรุงต่างๆ

ขอแบบละเอียดนะครับ เนื่องจากทำกับข้าวใดๆ ไม่เป็นทั้งสิ้น (ย้ำ ทั้งสิ้น)

ขอบคุณครับ

ป.ล. ไม่เอาข้าวคลุกน้ำปลานะครับ

จากคุณ : sc24 Naresuan U. - [ 2 พ.ค. 50 21:30:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom