Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

=========> ......เก็บตก.......เซกี่ที...เอ๊ย!....เซกิเต....ค่า ^_^ <===========

รูปงาน Meet & Greet เมื่อวันที่ 5 เดือน 5 ณ เซกิเต ค่ะ

เพิ่งมีโอกาสเอามาลงให้ดูกัน ....

รูปส่วนใหญ่ เป็นแนว ดำ คล้ำ มืด สลัว ขมุกขมัว เบลอๆ
    เนื่องจาก ใช้กล้องมืออาชีพ + โปรแกรม Photoshop รุ่น
    Advance และ ฝีมือระดับพระกาฬ ชนิดหาตัวจับยาก
    (ก๊ากกกกกกกกกกก)  

ว่าเข้าไปโน่น!

ที่จริงเป็น กล้องมือถู เอ๊ย! มือถือ เล็กๆ ที่ยังใช้ไม่ค่อยเป็นค่ะ (แฮ่!)

"Photoshop" ก็มั่วๆ เช่นเคย

"ฝีมือ" ก็ โดน ลูกปลา ยืมไป ไม่คืนซักที (5555)

..

ไม่รู้แหล่ะ ถ้าดูภาพไม่ชัด แล้วหงุดหงิดนัก
    ก็โทษ "น้องเกี้ยว" ละกัน นะคะ

คือ เห็นเธอกินแล้ว ตกใจหน่ะค่ะ มือสั่นไปโม๊ดเลย
    เอิ๊กกกกกก 555555   ฮ่าฮ่าฮ่า

..

เริ่มด๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย  ค่ะ

จากคุณ : สาวน้อยคอยเธอ - [ 9 พ.ค. 50 11:53:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom