Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<> Meeting <> Cafe De Nimes <> 10 May 2007 <> By Metalmen ชวนชิม ชื่อนี้ที่คุณมั่นใจ

หวัดดีครับ Meeting เมื่อวานผ่านไปด้วยดีเป็นอย่างยิ่งครับ

ต้องขอขอบคุณคุณมิคอีกครั้งที่จัดงาน ดีๆ คุ้มๆ นี้ ให้พวกเราได้หม่ำของอาหย่อยๆ นะครับ

ผมนึกว่ารถจะติด เลยจอดรถไว้ที่โลตัสอ่อนนุชแล้วขึ้นรถไฟฟ้ามา ปรากฎว่ากะเวลาเร็วเกินไป มาถึงก่อนเพื่อนเลยครับ

เลยถือโอกาสเก็บภาพบรรยากาศร้านตอนที่ยังไม่มีคนก่อนนะครับ อันนี้เป็นด้านนอกครับ

โต๊ะเรียงเป็นระเบียบสวยงาม มาตรฐานโรงแรม

จากคุณ : Are Yoi - [ 11 พ.ค. 50 15:28:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom