Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

PIZZA หาย1ชิ้น

ตอนเที่ยงกำลังหิว หันไปเจอแผ่นพับ เห็นพิซซ่าชีดเยอะดี น่าอร่อยเลยสั่งกินซะเลย รอประมาณ20นาที ติ๊งงง ต่องงง..มาพิซซ่ามาแว้วววววก๊าบบบ เอาไปเลย 400 ไม่ต้องถอน (-*-!) เหมือนจะใจปั่ม... แต่พอเปิดออกมา อิ๊บอ๋าย ทำไมมันไม่กลม มันแหว่งไป 1 ชิ้นตามภาพ  แถมมีที่ลองกล่อง 2 อันด้วย(ซึ่งปกติจะมี 1อันตรงกลาง แต่คราวนี้มีลองตรงรอยแว่งด้วย งงครับท่าน) รีบโทรแจ้งศูนย์  เจ้าหน้าที่บอกพิซซ่าถาดกลางมี 6 ชิ้นผมลองไปนับ เออ 6 ชิ้นจริงๆด้วย แต่นั้นไม่ใช้ประเด็น ประเด็นของมันอยู่ที่ว่าทำไมมันไม่กลม หรือพิซซ่ารุ่นใหม่ของโลก!!!! เลยให้เจ้าหน้าที่โทรไปต่อว่าสาขาที่ส่งมา (สาขา ปะตาอุติ๊ด) กำลังกินอยู่เพราะหิว ซักพัก สาขาโทรมา บอกอาจเป็นเพราะกล่องอาจจะหล่น เลยทำให้แว่งได้ ผมก็บอกไปว่าม่ายช่าย มันเหมือนเอาพิซซ่าถาดใหญ่ มาให้แล้วเอาออก1ชิ้นอะ เขาก็เถียง ครับ ผมเถียงสู้ไม่ได้ครับ เลยยอมครับ เออตูผิดเอง ผิดที่ไปสั่งมิงกินอะ
    ใครเคยเจอพิซซ่า แว่งบ้างครับบอกหน่อยจิ

จากคุณ : bankgi - [ 13 พ.ค. 50 13:00:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom