Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+*""*+Gzz+*""*+ พาไปเที่ยวเวียงจันทน์กันค่ะ อย่าลืมฝึกภาษาลาวกันเด้อค่ะ^^

เสร็จสิ้นภาระกิจ ชีพจรลงเท้าแล้วค่ะ

กลับมาตัวดำปี๋ จนคนทักว่าหนีไปเลี้ยงควายมาเหรอ??

กำ ของตรู - -*

ว่าจะโพสต่อหลังจากวันที่กลับมาจากเกาะมันนอก เจ้าคอมฯ ก็เกิดเกเรซ่ะเนี่ย ตอนนี้ยังอยู่ในอู่ซ่อมคอมฯอยู่เลย ^^"

โชคดีที่มีคอมฯตัวเก่าๆ ช่วยชีวิตได้ แต่กว่าจะโหลดรูปเสร็จ นั่งหลับไปหลายงีบแล้วคะ  เครื่องเต่ามากๆ ><"

มาลุยเวียงจันทน์กันต่อเลยจ้า

จากคุณ : Gzz - [ 16 พ.ค. 50 20:06:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom