Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากทราบวิธีลดน้ำหนักของพี่ๆในห้องก้นครัวครับ

พี่ๆลดน้ำหนักกันอย่างไรบ้าง

อยากได้หลายๆวิธี

ของผม3เดือนที่แล้วหนัก98ตอนนี้เหลือ76อ่ะครับ

สูง178.5

วิธีของผมคือกินแค่ข้าวเช้ามื้อเดียว

แล้วก้อวิ่งตอนเย็นๆ

แต่ผลเสียคือ เพื่อนทักว่าโทรมไปเลยอ่ะครับ

อยากรู้ว่าพี่ๆลดกันอย่างไรบ้าง

และวิธีที่ทำให้น้ำหนักคงที่ทำอย่างไร จะทำให้พุงที่มันย้อยๆอยู่หายไปเช่นไร

คือของผมเด๋วนี้กินข้าววันละมื้อไปเลยอ่ะ

อยากลดให้ได้สัก68-70แล้วให้มันคงที่อ่ะครับ

ทำไงให้คงที่ครับ

จากคุณ : seruel01 - [ 19 พ.ค. 50 10:17:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom