Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

==>สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 91 ... ไปกิน ... แล้วก็ไปดูละคร แบบซำเหมาๆ จ้า<==

สวัสดีค่ะ ... สบาย...สบาย วันอยู่บ้าน หายหน้าไปเกือบเดือนเลยนะคะเนี่ย ต้องขอบคุณแล้วก็ขอโทษ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่หลังไมค์มาถามนะคะ ว่าทำไมถึงหายไป ยังสบายดีอยู่ค่า

ส่วนบรรดา Tag ต่างๆ เดี๋ยวพี่ก้อยทยอยทำให้นะจ๊ะ ... น้องๆ ก็อย่าเพิงงอนกันไป อิ อิ

งั้นวันนี้ทยอยเอาของดองเค็มออกมาดูกันดีกว่านะคะ

พี่เอ๋ชวนไปดู The Phantom Of The Opera ที่สิงค์โปร์มาค่ะ จริงๆเรื่องนี้ก็เคยดูไปแล้ว แต่ให้ดูอีกก็ไม่เป็นไรค่ะ ก้อยเอ็นจอยกับ good company มากกว่า พอรู้ว่าจะไปดูละครกัน ก้อยก็รีบจองตั๋วค่ะ เพราะตั๋วพวกนี้ไปเร็วมาก ไหนๆ ไปทั้งทีแล้วก็อยากได้ที่นั่งดีๆหน่อย โชคดีอยู่อย่างตรงที่ออฟฟิสของก้อยที่สิงค์โปร์อยู่ใกล้กัน sistic มาก คือเดินลงจากตึกไปหน่อยก็ถึงเลยค่ะ ก้อยก็เลยให้น้องที่นั่นเดินลงไปซื้อให้เลย เลือกที่นั่งกันทางโทรศัพท์เนี่ยเลยค่ะ ดีจริงๆ

ได้ที่นั่งใช้ได้ทีเดียวเลยค่ะ ถึงแม้ว่ามันจะเอียงๆไปด้านข้างหน่อย ก็ยังโอเค ไปหนนี้เจอคนไทย แล้วก็เพื่อนฝูงเต็มไปหมด คงจะเป็นเพราะมันเป็นอาทิตย์ที่เป็น long weekend นั่นเอง

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 27 พ.ค. 50 20:11:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom