Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[พาไปกิน] - - - - Little Tuna Shop "MIYATAKE" ร้าน Sushi สุดโปรดของผมเองครับ !!!

หลังจากโพสกระทู้ ตะลุยกินที่ญี่ปุ่น จบไม่นาน
    ก็มีเด็กอ้วนบางคนมาพังกระทู้เรา T_T

แค่เราบอกว่าจะเอาขาไปทำขาหมูต้มซีอิ้วแค่นี้เอง
    ทำไมต้องทำร้ายกันอย่างนี้ด้วยน้า ~~

อิอิอิ

เรามากินร้าน Sushi ที่มีความพิเศษในเรื่องของปลา Maguro กันเถอะครับ

ผมเคยพาไปกินครั้งหนึ่งแล้ว ที่สาขา Fuji UFM Supermarket ตรงสุขุมวิท 33/1

คราวนี้ลองไปกินที่ Isetan กันดูบ้างครับ
    ที่จริงก็เคยแอบไปกินหลายทีแล้ว แต่พึ่งได้เก็บภาพมาก็ครั้งนี้ล่ะครับ

------------------------

เริ่มกันเลยดีกว่าเนอะ
    ในตู้ขายของแบบ Take Away ครับ ยังไม่เคยลองไปกินเลยล่ะ เคยนั่งกินที่ร้าน (มีที่นั่งแค่ 4 ที่นั่ง เท่านั้นนะครับ)

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 50 18:58:54

จากคุณ : Calamity - [ วันวิสาขบูชา 18:58:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom