CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Ice Cream ระหว่าง Swensen VS Bud's เจ้าไหนอร่อยกว่ากัน

Bud's Ice Cream (17 คน)
      Swensen (30 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 47 คน

36.17%
     63.83%

สงสัยครับ ว่าส่วนใหญ่แล้ว เพื่อนๆที่ชอบทาน Ice Cream
    นิยมชมชอบ Ice Cream เจ้าไหนมากกว่ากัน ระว่างๆ
    1. Bud's Ice Cream
    2. Swensen

และชอบทาน ไอซ์ครีมรสใดกันบ้างครับ
    ส่วนตัวแล้ว ผมชอบ ช็อคชิพ และ วานิลา ของ บัดส์ ครับ
    แล้วเพื่อนๆล่ะ????

ยี่ห้ออื่น ถ้าอร่อย น่าสนใจ แนะนำได้นะครับ จะได้ลองชิมดูบ้าง

จากคุณ : Albe'do - [ 2 มิ.ย. 50 19:24:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com