Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำเรื่องเรียนทำกาแฟสดที่ไหนดี

กำลังจะไปเรียนทำกาแฟสดเพื่อเปิดร้านขายกาแฟเล็ก ๆ เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าพอจะแนะนำที่ไหนที่สอนทำกาแฟอร่อย ๆ ดี ๆ บ้างมั้ยครับ ตอนนี้ดูไว้ 2 ที่ คือ bluekoff คอร์ส 1 วัน 1300 บาท (1 คน) และ Salotto คอร์ส 1 วัน 5000 บาท (2 คน) หรือใครมีที่ไหนน่าสนใจช่วยแนะนำหน่อยครับ กะว่าจะไปเรียนวันอาทิตย์นี้เลยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Oadz - [ 6 มิ.ย. 50 11:08:40 A:202.90.114.141 X: TicketID:022554 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom