Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

๐-๐-๐-๐Excuse..Me! หนีไปพักร้อน..นอนที่Wellington กับ Christchurch มาค่ะ..มีรูปวิวกับอาหารมาฝากค่ะ[วันที่ 2]

วันที่หนึ่ง ดูได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D5494843/D5494843.html

.........................................................................

โดนเจ๊หลีต่อว่า ว่าเอารูปไปรวมกันซะหมด กระทู้นี้ขอแก้ตัวค่ะ พยายามอดทนนั่โพสท์เพื่อเจ๊หลีค่า...แหะ แหะ เพื่อคนอื่นด้วยน๊า....

.....................................................................

กระทู้แรกจะไปแก้ตัวใน Blog แล้วกันค่ะ ว่าจะไปอัพBlog แล้ว แต่ทางเข้ามันไม่ค่อยสะดวก ไม่รู้คนอื่นเป็นกันมั้ย..

เอาไว้เข้า Blog คล่องๆ จะไปบรรจุรูปไว้ให้ดูกันค่ะ..

................................................................

ตามมากินและเที่ยววันที่สองกันค่ะ

ยังอยู่ที่ Wellington ค่ะ

จากคุณ : Excuse..Me! - [ 11 มิ.ย. 50 13:30:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom