CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

...........====เจอคนท้ามา ก็จัดไปครับ ใครเจ๋งสุดในงานเกะที่ผ่านมาครับ...........-----

พี่อ้น กับพี่เยาว์รักเทอครับ ถ้าไม่มีพี่อ้นก็คงเหมือนผ้าเช็ดหน้าไม่เปียกน้ำ (1 คน)
      คู่ที่2 เต้ยกับพี่บวนครับ พี่น้องกานขายเป็นแพ๊กเก็ตครับ 5555 (13 คน)
      คนนี้ ให้เจ๊แกฉายเดี่ยวได้ไหมครับ เจ๊เก๋คนสวยครับ เหอๆ (4 คน)
      คนต่อไป พี่นุชครับ เดิ้นมากด้วยชุดสีขาว ดูดีสุดด้วยการแจกน้องลิง (5 คน)
      คนต่อมา ไม่เมา แค่ไม่เหมือนเดิม พี่เมเม่ครับ (1 คน)
      พิธีกรของงานครับ พี่เกี้ยว ที่บอกว่าตั้งแต่เข้างานมาพี่เพิ่งมีแก้วเป็นของตัวเองตอน5ทุ่ม (1 คน)
      ต่อมา ของเป็นแก๊งตบว๊อคก้าครับ ตบซะพี่ผมเปลี่ยนไป๊ ใครเป็นใครดูกันเอาเอง (2 คน)
      นักแอบร้องอีกคนนึงของเราครับ พี่เจมส์ ซุ่มทุกเพลง หุหุ (1 คน)
      คุณพ่อลูกเกือบ2 พี่เอก อาหร่อยไปงานไหน ไม่เคยที่จะทำของเขาพังซักที (1 คน)
      ตากล้องที่กดไปประมาณ400กว่ารูปให้ทุกๆคนได้ดูรูปสวยๆครับ พี่เอกขอบคุณครับ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

3.13%
     40.63%
     12.50%
     15.63%
     3.13%
     3.13%
     6.25%
     3.13%
     3.13%
     9.38%

อาจจะไม่ครบทุกคน แต่ก็ขอคัดคน/คู่ไหนที่เด่นๆแล้วกันนะครับ เล่นหนุกๆ ขำขำน๊า

ใครที่เปรี้ยว คู่ไหนที่โดน ใครที่บรรเจิดที่สุดในงานครับ

หุหุ เรามาวัดกันเล่นๆนะ

ปล. ไม่นับตอนพี่บวนเมานะครับ เอาตอนที่ดีๆอยู่น๊า

รูปก็หยิบๆยืมๆมาจากกระทู้ข้างล่างนะครับ

^_________^

จากคุณ : หลานยายจุล - [ 19 มิ.ย. 50 15:45:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com