Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆครับ รบกวนขอสูตรการทำ "เต้าหู้นมสด" หน่อยครับ

เพื่อนๆ  พี่ น้อง ในห้องก้นครัวครับ

ไม่เคยโพสต์เลย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี เอาเป็นว่า  ผมรบกวนผู้รู้ ขอสูตร การทำ เต้าหู้นมสด ถ้าใครพอมีหน่อยนะครับ

ว่าจะทำให้พ่อ แม่ ลองกินดู  ถ้าเวิร์ค อาจทำขาย เล็กน้อย หน้าบ้านน่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

จากคุณ : ดาวตก@ผีเสื้อ@กระบี่ - [ 20 มิ.ย. 50 15:55:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom