Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

MK RESTAURANT เปลี่ยนไป๋!! ทำไมกลายเป็นแบบนี้เนี่ย ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ

ไม่ได้กินมาเกือบ 1 ปีแล้วครับ เมื่อวานไปทานมาครับ ที่สาขา แฟชั่นไอส์แลนด์ พอเข้าไปร้าน ถึงกะตกใจเลย ที่เห็นชุดถ้วย ชามใหม่ และหม้อ ที่อยู่ต่ำลง และใช้เตาแบบใหม่ด้วย

ถ้าสั่งพวกเนื้อ กุ้ง ก็จะใส่จานแบบใหม่ ซึ่งมีแครอทชิ้นเล็กๆด้วย ถ้าสั่งเยอะ ก็จะมีชั้นวางให้อีก

ถ้าสั่งชุดผักสุขภาพ ก็จะมีชั้นวางอย่างงามเลยอ่ะครับ

ทานไปทานมา ก็จะมีพนักงานเต้นด้วย เกิดไรขึ้นเนี่ย มีการเปลี่ยนแปลงผู้บริหารใหม่รึเปล่าครับ

ตามความคิดผม ชุดจานแบบเก่า เป็นพลาสติก ดีอยู่แล้วครับ ไม่หนักด้วย ไม่แตกอีก แบบใหม่ต้องระวังมาก

ส่วนหม้อ ผมรู้สึกว่าโอเคครับ มีใครรู้สึกไหมว่า หม้อมันเล็กลงน่ะครับ

ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ ว่ามีอะไรเกิดขึ้นครับ จึงเปลี่ยนไปมากขนาดนี้ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ปล.สาขาแฟชั่น พนักงานมีน้อยรึเปล่าครับ ผมรู้สึกว่าบริการไม่ทันใจเลยครับ

จากคุณ : MobMan - [ 10 ก.ค. 50 20:25:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom