Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[[[[[ R E V I E W ]]]]] + + + ไปล่องเรือริเวอร์ไซด์ กันเต๊อะ + + +

ว๊ายๆ...ตั้งหัวกระทู้เสร็จ หันไปดูเวลา จะเที่ยงคืนแล้วง่ะ จะรีวิวเสร็จมั๊ยน๊อคืนนี้...ถ้าเกิดหลับคาจอ ระหว่างการรีวิว ก็จะต่อพรุ่งนี้นะค๊า

ถ้าพร้อมแล้ว ก็ตามมาเลยจ้า....
    เหตุผลในการล่องเรือริเวอร์ไซด์ ในครั้งนี้ ก็เพราะความอยากแท้ๆเลย ที่เลือกโรงแรมนี้เพราะใกล้บ้านค่ะ อยู่ตรงเชิงสะพานซังฮี้ ถิ่นเก่าของเรานี่เอง

โรงแรมนี้ จัดล่องเรือ 2 แบบค่ะ แบบบุฟเฟ่ต์ และแบบไม่ใช่บุฟเฟ่ต์ เป็นอาหารตามสั่งค่ะ ราคาก็แตกต่างกันค่อนข้างมาก ใครสนใจก็เข้าดูจากเวบได้เลยนะคะ
    http://www.riversidebangkok.com/cruise.html

แต่...วันนี้ เราไปล่องเรือแบบบุฟเฟ่ต์ก็แล้วกันนะค๊า...ไปกันเล้ยยย

จากคุณ : pheungmim - [ 16 ก.ค. 50 00:03:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom