Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วันนี้โดดงาน เลยหนีมาโพสต์สูตร Cupcake Vanilla ที่ใช้ในงานเปิดตัวหนังสือเมื่อวานค่า (^__^)

อิอิอิ ปั๊ปป้าเคยบอกกับทุกคนรึยังคะว่าตอนนี้ปั๊ปป้าทำนิตยสารวัยรุ่นอยู่ (ถึงคนทำจะแก่หมดทั้งออฟฟิศก็เหอะ ! คิกๆ)

ชื่อนิตยสาร Chic happens ค่ะ ^^ แปลว่าอะไรเก๋ๆ ก็เกิดขึ้นได้ในหนังสือเล่มนี้ อะฮู้ว ~~

อ่านรายละเอียดความเป้นมาได้ในบล๊อคเลยค่ะ

http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=puppadoowab&date=15-07-2007&group=5&gblog=12

แล้วทีนี้เมื่อวานก็มีงานเปิดตัวหนังสือไป ที่สยาม เซ็นเตอร์ค่ะ ใครผ่านไปแถวนั้นเมื่อวานคงได้เห็นปั๊ปป้าวิ่งวนไปมาอยู่แถวนั้นแหล่ะ เหนื่อยเป็นบ้าเลย แฮ่ๆ

แล้ววันนี้ก็เลยได้หยุด(จิงๆแล้วโดด =P)งานหนึ่งวัน เพราะกว่าจะถึงวันงาน ทีมงานเราก็เตรียมงานกันมาแทบอ๊อกแหล่ะค่ะ ^^" เพราะงั้นไหนๆวันนี้ได้อู้งานแล้ว ก็คิดถึงก้นครัวขึ้นมากระทันหัน ก็เลยเอาสูตรคัพเค้ก (ประหลาดๆ) มาแบ่งปันกันเจ้าค่า

นี่เป็นหน้าปกหนังสือฉบับเดือนนี้ค่ะ อิอิ

จากคุณ : puppadoowab - [ 17 ก.ค. 50 15:38:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom