Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชวนไปชิมถิ่นปากน้ำ

ขออนุญาตพี่นุชสุดน่ารัก ตั้งพล็อตเรื่องอยากจะกิน หน่อยนะครับ
    1.มีของเหลือจากทริปโพนยางคำ ซึ่งถ้าเก็บไว้อาจเสียหายได้
    2.ได้ไปเยือนถิ่นของสมาชิกหลักหลายๆท่าน
    3.Ovation สมาชิกหลักท่านหนึ่ง(ลอกจากพี่แอ๊ด  อิอิ )
    4.เลี้ยงส่งสมาชิกบางท่านที่จะถือศีลห้าช่วงเข้าพรรษา (แต่มิใช่ผม 555.)
    5. อยากเจอพี่พัช ที่เพิ่งหายป่วย ว่าจะสวยขึ้นกว่าเดิมแค่ไหน 555.
    6,7,8...ช่วยกันคิดพล็อตหน่อยครับ
    รายละเอียดมีดังนี้ครับ
    ...วัน-เวลา...วันเสาร์ที่ 28 กค.50 เวลา 18.00 น.เป็นต้นไป
    ...สถานที่... ร้านอาหารสุกี้ เรือนเพชร 2 ถนนศรีนครินทร์ ตามแผนที่ข้างบนครับ
    ...ค่าใช้จ่าย..ช่วยๆกันออก แชร์ๆกันไป แบบมีน้อยก็จ่ายน้อย มีมากก็จ่ายมาก
    ...รายการอาหาร ชมได้จากรีวิวของพี่นุช สุดสวย แต่หาไม่เจอแล้ว ช่วยหาหน่อยได้บ่

จากคุณ : Bikefriday - [ 19 ก.ค. 50 09:42:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom