Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เฮียขา...คิดถึงจังค่ะ กระทู้อาหารนะคะ ไม่ใช่อย่างอื่น....

เฮียขา...คิดถึงจังค่ะ
    ยิ้มแก้มบานเลยหรือคะ

เปล่านะคะ หนูไม่ได้คิดถึงเฮียหรอก
    หนูคิดถึงก๋วยเตียวเส้นเล็กต้มยำของเฮียตะหากเล่า...

จั่วหัวราวกับเพลง "ยุ้ย ญาติเยอะ" ทีเดียว
    อิอิ

ก็คิดถึงจริง ๆ นี่นา
    ตอนอยู่เมืองไทยน่ะ กินก๋วยเตี๋ยวร้านแซว ปากซอยทองหล่อประจำ
    กินเสร็จแล้วก็เดินแด๊ก ๆ ไปซื้อข้าวเหนียวมะม่วง สังขยาแม่วารีมากินให้อ้วนขึ้นไปอีก
    แถมยังได้อะไรติดไม้ติดมือมาจากตลาดทองหล่อเนือง ๆ

เมื่อคิดถึง แต่ไปหาเฮียที่เคารพไม่ได้
    ดังนั้น จึงต้องทำกินเองค่ะ

จากคุณ : Amber n the Gang - [ 19 ก.ค. 50 15:31:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom