Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

digital scale in usa ค่ะ

พอดีมาเยี่ยมน้องสาวที่ California (IRVINE) ค่ะมาถึงตั้งแต่วันที่  ๑๑ แล้ว คุยโม้เอาไว้มากว่าทำขนมเค้ก และขนมปังได้บ้างแล้ว เค้าก็เลยอยากให้โชว์ฝีมือหน่อย  ไปมาหลายที่เพื่อจะหา เครื่องชั่งที่เป็น digital เพราะคุ้นเคยกว่าแบบเข็มๆ แม่บ้านต่างแดนช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องไปหาอุปกรณ์เกี่ยว bakery ที่ไหนดีโดยเฉพาะเครื่องชั่ง  รบกวนด้วยนะคะ  ที่ไปมาแล้วก็มี Michael, Trader's Joe,Smart and Final, William Sonama ไม่เห็นถูกใจเหมือนร้าน dk bakery ในเมืองไทยเลย ของเยอะดีถูกด้วย รบกวนแม่บ้านต่างแดนด้วยนะคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : BAKERFIELD - [ 25 ก.ค. 50 13:27:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom