Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เปียกปูนพาหม่ำ งั่ม งั่ม งั่ม] ทานอาหารฝรั่งกันค่ะ Bei Otto, Kuppa, Vanilla, Basilico มาอ้วนกันเล๊ยยยยยย

สวัสดีค่ะชาวก้นครัวทุกคน  :)

ตาโตไม่ได้เข้ามาตั้งกระทู้ที่นี่นานมากกกกกก   เนื่องจากเปิดเทอมแล้ว   ค่อนข้างยุ่งเลยค่ะ
    มีงานนู้นงานนี้ให้ทำตลอดเลย  แล้วช่วงนี้ตาโตก็สอบอยู่ด้วยค่ะ ^^"  สอบพรุ่งนี้ตอนบ่ายๆ
    วันนี้เลยมาปล่อยของที่ไปกินมาซะหน่อยละกันเนอะ  :D

ไปกินมาหลายร้าน  เนื่องจากมีคนอดอยากปากแห้งมาจากดินแดนไกลโพ้น  กลับมาเลยชวน
    กันไปกินแหลก  ตอนนี้ตาโตได้ของแถมเป็นไขมันค่ะ T.T  อ้วนขึ้น  ต้องลดน้ำหนักแล้ว

ไม่พูดมากแล้วดีกว่า  ไปดูรูปกันเลยนะคะ

ปล. อาจจะโพสท์ช้าหน่อย  เพราะเนตที่ใช้ตอนนี้มันช้าค่ะ ^^"

จากคุณ : ลูกสน - [ 25 ก.ค. 50 17:34:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom