Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พิมพ์ซิลิโคน...กระทู้โชว์เปิ่น อิอิ

วันนี้มีโอกาสไปเซ็นชิดมาค่ะ เจอพิมพ์ซิลิโคนที่พี่ๆ พูดถึงกันมาหลายกระทู้ แหม..บักหุ่งนี่โชคดีจังมาทันเจอของดี (ราคาถูก ??) แต่บักหุ่งไม่กล้าซื้ออ่ะค่ะ ใช้ไม่เป็นอ่ะค่ะ

รบกวนพี่ๆ หน่อยนะคะ พิมพ์ซิลิโคนนี่ใช้ยังไงคะ? ใช้อบขนมในเตาอบเหมือนพิมพ์โลหะเลยหรือคะ? แล้วเค้าไม่ไหม้ หรือละลายหรือคะ? เค้าทนร้อนได้เหมือนพิมพ์โลหะเลยหรือคะ? เป็นไปได้หรือคะ? บักหุ่งไม่เข้าใจอ่ะค่ะ

พี่ๆ ช่วยให้ความรู้หน่อยนะคะ ถ้าพอเข้าใจ และใช้เป็นแล้ว บักหุ่งจะได้รีบไปสอยของดี (ราคาถูก) กลับมาใช้ที่บ้านค่ะ ก่อนที่เค้าจะเลิก Sale และก่อนที่ของจะหมดค่ะ

ขอบคุณพี่ๆ จอมยุทธทุกท่านล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : บักหุ่ง - [ 1 ส.ค. 50 20:44:44 A:203.146.218.238 X: TicketID:126510 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom