Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^" อีกซักครั้งกับเมนูล้างตู้เย็น ได้มาเป็น "ไข่ดาวราดผัดพริกไก่เห็ด" ^^"

หวัดดีค่า ^^"

วันนี้แหม่มมีเมนูล้างตู้เย็นมาฝากอีกแล้วค่ะ แหะๆๆ จริงๆ แล้วทำไปตั้งนานแล้วค่ะ ซัก 3-4 เดือนได้แล้วมั้งคะ แต่ยังไม่ได้ฤกษ์โพสซักที 555

สืบเนื่องจากเมื่อนานมาแล้ว แหม่มทำเอแคลร์ไปช่วยทำบุญกับพี่ก้อย Jekyll and Hyde แล้วส่วนไส้เอแคลร์ใช้แต่ไข่แดง เลยเหลือไข่ขาวชามเบ้อเริ่มค่ะ ทีนี้ก็ต้องมาหาวิธีกำจัดกันค่ะ แต่พอไปเปิดตู้เย็นออกดู ต๊กกะใจ ตู้โล่งเตียนมากๆ ไม่เหลืออะไรให้ทำเลยค่ะ มีเห็ดอยู่แพคนึง ไก่ปรุงสำเร็จซีพีแช่แข็งอยู่ถุงนึง ข้าวแฮปปี้ไรซ์จานน้อยๆ อีกจานนึง อาศัยมั่วๆ ได้ออกมาเป็นเจ้าสิ่งนี้แหละค่ะ ^^"

"ไข่ดาวราดผัดพริกไก่เห็ด"

^^"

จากคุณ : mamchan - [ 1 ส.ค. 50 23:39:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom