Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้รีวิว] ลุยเดี่ยวไปทานมื้อเย็นที่ CiTi BiSTRo ครับ

เวลาไปมาบุญครองทีไร ก็ชอบเดินแวะเข้าไปที่โรงแรมปทุมวัน ปรินเซส ทุกทีเลย

สมัยก่อนหลัง 2 ทุ่ม พวกขนมเค้ก ขนมปัง ลดครึ่งราคา เดี๋ยวนี้ก็ไม่มีแล้ว

แต่ก็เหลือบไปเห็น CiTi BiSTRo เห็นว่ามีบุฟเฟต์เหมือนกัน ช่วงนี้เขาว่า ถ้าโทรไปจองจะลด 25% ครับ

พรุ่งนี้ต้องคืนกล้องเพื่อนที่ยืมมาแล้ว เพราะเขาต้องใช้ช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ วันนี้ก็เลยรีบไปทานดูซะเลยครับ

ปล. รูปวันนี้ไม่เยอะครับ เพราะว่าไม่ได้ถ่ายไลน์อาหาร และไปทานคนเดียวก็ไม่มีหยิบอาหารมาครบครับ ดังนั้นจะพยายามพิมพ์ว่า มีอาหารอะไรอย่างอื่นด้วยแล้วกันนะครับ

ปล2. วันนี้บังเอิญเจอพี่มิค metalman ซะด้วย

เน้นย้ำ... ถ้าเกิดดูกระทู้แบบเพลินๆ ก็ scan ดูรูปผ่านๆ ได้ครับ แต่ถ้าจะศึกษาแบบสนใจจะลองไปทาน ช่วยลองอ่านที่พิมพ์ประกอบนะครับ เพราะว่า ผมไม่ได้ทานอาหารหลายอย่าง ผมจะพยายามนึกว่ามีอะไรแล้วพิมพ์บอกเอาไว้

เช่น ผมไม่ได้แตะสลัดเลย แต่จริงๆ มีสลัดหลายอย่างมาก!!!

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 50 00:39:41

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 50 23:19:31

จากคุณ : L-Nets - [ 2 ส.ค. 50 23:18:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom