Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^ ชวนหม่ำโต๊ะจีนเพื่อเป็นสักขีพยานงานแต่งงานค่ะ (อิอิ... งานใครก็ไม่รู้ อยากรู้ต้องตามดูเองค่ะ) ^^

หวัดดีค่า ^____^

วันนี้จะมาชวนไปหม่ำโต๊ะจีนงานแต่งงานค่ะ หุหุ... รับรองว่าจะต้องอิ่มอืดกันแน่ๆ งานนี้เจ้าภาพเลี้ยงไม่อั้นค่ะ 555 อ้อๆๆ แล้วขอซองหนาๆ ด้วยนะคะ อย่าลืมๆๆ ฝากไว้ที่แหม่มก็ได้ เดี๋ยวแหม่มจัดการให้เอง :P

เป็นงานแต่งงานของญาติของแหม่มเองค่ะ ลูกชายของอา จัดงานที่ต่างจังหวัดปู้นนน สุพรรณบุรี ถิ่นขุนแผน

ตามมาหม่ำๆ กันเลยดีกว่าค่ะ มาดูหน้าตาโต๊ะจีนต่างจังหวัดกันมั่ง ว่าจะมีหน้าตาเป็นยังไงน้า อิอิ...

^^

จากคุณ : mamchan - [ 5 ส.ค. 50 20:39:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom