Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กลับมา REVIEW อีกครั้ง กับการให้โอกาสอีกครั้งสำหรับ " อิซูมิ " ณ.เซนจูรี่ อนุเสาวรีย์ แถมด้วย TRUE Coffee นิดหน่อย

ต้องกลับมาอีกครั้งสำหรับการรีวิว อิซูมิ ไม่รู้เกิดอะไรกระทู้เก่าพังไปอ่ะเศร้าใจจังแต่ไม่เป็นไรค่ะสามารถโพสให้เพื่อนๆในห้องชมกันใหม่ได้ค่ะไม่เป็นไร  

เนื่องจากวันนี้ออกไปทำงานนอกบ้านมาค่ะตามความต้องการของคุณชายที่บ้านเลยแวะกินที่อิซูมิก่อนที่จะไปหาร้านกาแฟนั่งทำงานค่ะ    ไปอิซูมิครั้งนี้ไม่ได้หวังอะไรมากมายค่ะแต่ให้โอกาสแก้ตัวเพราะไปตอบเปิดใหม่ๆหลังจากปรับปรุงไปตอนนั้นรู้สึกแย่มากๆๆ  แต่คราวนี้เป็นยังไงต้องตามไปดูกันค่ะ

ปล.เราไม่ทานเนื้อวัวนะค่ะคงจะไม่มีภาพมาฝากไม่ว่ากันนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 50 23:50:07

จากคุณ : le_chef - [ 10 ส.ค. 50 23:40:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom