Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีปัญหาจริงๆค่ะ เพิ่งเล่นพันทิพย์ เล่นแต่ห้องนี้ แต่มีปัญหารบกวนถามค่ะ ไม่ร้ว่าจะไปถามที่ไหน

โดนไวรัสทาง msn อะค่ะ

ตัว winlogon32 ไม่มีค่ะ

มีแต่ winlogon ธรรมดา ซึ่งไม่รู้ว่ายังไงต้องลบมั้ย เลยไม่ได้ลบไปค่ะ

แล้วมีคนบอกว่าให้ลบทุกอย่างที่เกี่ยวกับ msn ทั้งหมดใน Program file รวมไปถึงโปรแกรมเสริมทั้งหมด และบันทึกการสนทนา

ลองลบดูแล้ว ลงใหม่ก็ยังไม่ได้ค่ะยังมีไวรัสอยู่

แต่ว่าโปรแกรม msn พื้นฐาน ที่วินโดให้มา ในโปรแกรมไฟล์ ลบไม่ได้นะคะ จะเกี่ยวมั้ย

รบกวนด้วยค่ะ ต้องแก้ก่อนพี่สาวจะกลับมาคืนนี้

หรือต้องไปถามที่ไหน  กระทุ้ไหน รบกวนด้วยนะคะ

ขอโทษจริงๆที่ตั้งผิดห้อง  แต่เราไม่รู้จริงๆค่ะ

ขอโทษจิงๆๆๆๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ส.ค. 50 17:45:02

จากคุณ : คุณหนูเอาแต่ใจ - [ 13 ส.ค. 50 17:44:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom