Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ [MinimeetinG] 58/07 ฉลองวันเกิดเต้ย ที่ร้านเคย ๆ กับชาบู URU พร้อมภาพประทับใจ ไม่มากไม่มายเชิญชมกันสบาย ๆ นะครับ +++

มะวานนี้ ยกขบวนกันมากินกันที่ URU อีกซักรอบครับ

พร้อมกับจัดเลี้ยงวันเกิดเล็ก ๆ น้อย ๆ กันให้เต้ย(ผมแอบแจม)

ชาบูและสุกี้อร่อยเหมือนเคย

ขอบคุณไอติมพี่นุช อร่อยมากมาย (ได้กินถ้วยเดียว - -*)

ขอบคุณเค้กลูกปลา หน้าช็อคนิ่ม อิ่มอร่อยจริง ๆ นะเออ (ยิ่งกินกับไอติมช็อคของพี่นุช อร่อยเหาะเลยล่ะ :D)

ขอบคุณเค้กเจ๊เก๋ เท่ห์ไม่หยอก (แม้จะออกมาหน้าละม้ายคล้ายเค้ก 5 บาท) ใช้ได้เลยครับกับการทำครั้งแรก ^_^
    ไว้ทำมาแจกอีกบ่อย ๆ นะครับเจ๊ หุหุ
    (ปล. ขอบคุณ นมอัดเม็ดด้วยนะครับ หรือว่าท็อฟฟี่นมหว่า)

ขอบคุณเค้กคุณวรรณ ส้มในตำนาน กับบลูเบอร์รี่ ไม่ต้องบรรยายเลยครับ ขอบใจเต้ยที่หอบหิ้วมาด้วย :D

ขอบคุณของขวัญจากส้ม ผมเอาไว้ปาดน้ำลาย ยามหิวกระหายครับ อิอิ

เสื้อแดง ของใคร จะเป็นใครไม่ได้นอกจากพี่(วิลลี่)ช้าง เสียดายที่จุกขนม เลยซดได้ไม่เป็นชิ้นเป็นอัน ^^"
    ขอบคุณลุงช้างมากครับ ที่หิ้วมาให้ได้ตลอดทุกงาน และยังพาคู่หวานไปส่งด้วย หุหุ

ขอบคุณน้องเล็กที่พาตัวเป็น ๆ มาให้เห็น และได้ชมฝีมือการถ่ายภาพ (ให้ได้ pp กับ visa เร็ว ๆ เน้อ)

ขอบคุณเจ๊เม่ พี่เอก ที่ตามมาติด ๆ (พี่เอกมาแบบชุดอยู่บ้านมากมาย 555555)

ขอบคุณน้องออมและรัมมี่ ที่มาแสดงความหวานเป็นตัวอย่างให้น้อง ๆ หุหุ

ขอบคุณบวน ที่สวนกระแสเคอร์ฟิว มาบิ้วด์ให้ ต.และต. เหอ เหอ

ขอบคุณพี่นนท์ ที่กดภาพ แบกดัมเบลอันแสนหนัก (และแสนแพง) หุหุ

ขอบคุณร้าน URU ที่ให้เราเฮฮา อย่างกับอยู่บ้านตัวเอง - -" ไม่ได้เกรงใจลูกค้าคนอื่นเลยเรา 55555

สุดท้าย ขอบคุณน้องตาล และน้องเต้ย ที่ช่วยกันสรรสร้าง สีสันให้กันและกัน เพื่อชาวก้นครัว :D

ผมเลยขอมอบความสุขเปื้อนยิ้ม(น้อย)ยิ้ม(ใหญ่) มาแบ่งปันกันให้กับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ชมกัน

ดูแล้วอย่าลืมอมยิ้มด้วยนะคร้าบบบบบบ ........

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA - [ 16 ส.ค. 50 13:23:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom