Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# REVIEW...# ปลื้มสุดๆ กับบุฟเฟ่ห์ Bon Vivant (บอง วีวองท์) โรงแรม ตวันนา Tawana ... ลั้นลา ลั้นลา

สวัสดีค่ะ จะไปอย่างเร็วเลยนะคะ เพราะยังตัดรูปไม่เสร้จ เฉพาะบรรยากาศ และ ไลน์อาหาร ก็ปาไป 50 กว่ารูป

สำหรับความรู้สึกที่ได้ไป บอง วีวองท์ รู้สึกปลื้มมากๆ อร่อยไปซะทุกอย่างเลยล่ะค่ะ มีความสุขกับการกินมาก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็เป้นความเห็นแบบส่วนตัวอีกเช่นกันนะคะ อาจจะไม่ได้ตรงใจไปซะทุกคน แต่ก็รู้สึกดีที่ได้ไป และสัญญาว่าจะกลับไปกินบุฟเฟ่ห์ที่นี่อีก อย่างแน่นอนเลยค่ะ ประทับใจทั้งอาหาร และ พนักงานทุกคนเลย ^_^

ไป...........................ลุย

จากคุณ : dj_maymey - [ 18 ส.ค. 50 12:33:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom