CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะซื้อชอคโกแลตไว้กินดีๆได้ที่ไหน และ ท่านชอบชอคโกแลตแบบไหน

Dark (Noir) Chocolate ไม่มีใส้ (5 คน)
      White Chocolate ไม่มีใส้ (3 คน)
      Milk (Lait) Chocolate ไม่มีใส้ (4 คน)
      Dark (Noir) Chocolate ไส้พวกถั่ว (2 คน)
      White Chocolate ไส้พวกถั่ว (0 คน)
      Milk (Lait) Chocolate ไส้พวกถั่ว (4 คน)
      Dark (Noir) Chocolate ไส้เหล้าต่างๆ (5 คน)
      White Chocolate ไส้เหล้าต่างๆ (0 คน)
      Milk (Lait) Chocolate ไส้เหล้าต่างๆ (1 คน)
      ไม่กินเฟ้ย ... อ้วน!!! (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

20.00%
     12.00%
     16.00%
     8.00%
     0.00%
     16.00%
     20.00%
     0.00%
     4.00%
     4.00%

ส่วนตัวนะครับชอบกินมากเลย โดยเฉพาะ 99% Cacoa เนี่ย (ของ Lindt แบบ 78% ก็อร่อยนะ) แต่หาความแปลกๆใหม่ๆไม่ได้เลย เลยอยากหา Chocolate พร้อมกิน เอาเป็นราคา ยี่ห้อ ขนาด และสถานที่ซื้อแล้วกันนะครับ (เอาเป็นในประเทศไทยนะครับ) ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 50 21:09:07

จากคุณ : sivpeer - [ 19 ส.ค. 50 20:42:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com