Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โชว์รูป Viva Vino บุฟเฟต์ Sunday brunch ไม่ได้ไปกินด้วยตัวเอง แต่มีคนถ่ายรูปมาให้

ต้องแจ้งก่อนว่า ผมไม่ได้ไปกินที่ร้านนี้ วันนั้นก็อย่างที่ทราบกันว่าเป็นวันลงประชามติ ผมต้องเดินทางกลับบ้านไปตั้งไกล (จากห้วยขวางไปปิ่นเกล้า) และ Sunday brunch ของผมวันนั้นเป็นแค่ก๋วยเตี๋ยวเรือเท่านั้นเอง (อนาถาชมัด)

ส่วนยัยอ้วน เขามีนัดกับเพื่อน และมาขอคำแนะนำจากผมว่า อยากได้บุฟเฟต์ราคาถูก

ผมก็นึกขึ้นได้ว่า Viva Vino ถ้าใช้บัตร Accor ช่วย ไปกิน 2 คนมันจะเหลือแค่ 350 บาทเองนี่หว่า เลยจัดแจงไปหายืมมาจากเพื่อนสมาชิกท่านนึงที่เป็นผู้หญิง เพราะผมไม่แน่ใจว่า เกิดแฟนผมเอาบัตรผมไปใช้ ทั้งโต๊ะมีแต่ผู้หญิง แต่บนบัตรดันเป็น Mr. จะมีปัญหาอะไรหรือไม่

จากคุณ : metalmen - [ 21 ส.ค. 50 01:26:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom